46 ตอบกลับ

บ้านนี้27มกราคม2566เหมือนกันค่ะตอนนี้7โลแล้วค่ะ ร้องเฉพาะหิว คุยเก่งมาก

น่ารักกกกก

20มกราคมคะเลี้ยงง่ายคว่ำเองตั้งแต่ 3 เดือน 8 วันค่ะนํ้าหนัก7โลกว่าค่ะ

พัฒนาการดีมากค่ะ

เลี้ยงง่ายมากค่ะอยู่กับใครได้หมดยิ้มใส่ทุกคน น้ำหนัก5โลค่ะ

28 มกราคม น้ำหนัก 6 โลกว่า กินนมแม่ 3 เดือน ตอนนี้กินนมผง S26 Gold Pro C ค่ะ

บ้านนี้ กิน hi q จ้าา

7โลเองจ้า น้องจุ๊บเต้า100% ขี้โวยวายเอาเก่งใจ แม่บันเทิงมาก😂

บ้านนี้น้องสำลักนมแม่ หลังจากนั้นกลัวเต้าเลย

5มกราคม​น้ำหนัก7โลแล้วคะไม่ยอมเลยเลยอีแม่เพลียยยย😌😌😌

ย้ายจากทีมมีนามาเป็นมกรา ชั่งล่าสุดตอนได้3เดือน หนัก5.4

ย้ายทีมแบบก้าวกระโดดมากเลยลูกกกก

24มกรา66ค้าาา ชื่อเบลนะคะ ชั่งตอน3เดือน25วัน ได้6โลคร้าบบ

TapFluencer

บ้านนี้28มกราคมค่า ตอนนี้9โลแล้ว ยิ้มเก่งกินเก่งมากค่ะ🥰

ตัวโตมากลูกกกก

14 มกราค่ะ น.น. 6 โลนิดๆ ชอบให้จับยืนบ่อยๆ ไม่ชอบนอนเลยค่ะ

บ้านนี้ก็ไม่ชอบนอนเลยค่ะ กระโดดทั้งวัน