124 ตอบกลับ

VIP Member

17 กันยา แต่หมอนัดเร่งคลอด 9 กันยา กลัวรกแก่เกินไป

เงียบเหมือนกันค้ะอยากเห็นหน้าใจจะขาดแล้วค้ะ😅

เหมือนกันเลยบ้านนี้16กันยา รอลุ้นมากอยากเจอแล้ว

เราก็16กันยาเงียบ​จ้า

17กันยา ยังเงียบเหมือนกันจ้าเท้าก็ยังไม่บวมเลย

22ก.ย.ก็เงียบเหมือนกันค่ะ... ไม่มีวี่แววจะคลอดเลย

กำหนด21กันยา แตก21สิงหา น้องไม่ยอมรอก่อนเลย😍🤣

21 กันยาคะ เงียบเหมือนกันแต่แม่จะเดินไม่ไหวละ

19 กันยา คลอดวันที่3 กันยาค่า น้องแข็งแรงดีค่ะ

บ้านนี้พน.ก้ครบกำหนดเเล้วยังเงียบอยุ่เลย

แตกแล้วจ้า หมอนัด15กย. คลอดธรรมชาติ4กย. จ้า