336 ตอบกลับ

@Natthida Jaengsawang @DK Karokkเอฟเอาจร้า จากเพจ. ผ้าอ้อม Berry.Kids ของถูกและคุณภาพดีด้วย

บ้านนี้27กันยา เขาไม่ให่เตรียมแต่เรานิอยากเตรียมมากๆเลยคะ

VIP Member

บ้านนี้ 2 กันยา ทยอยเตรียมของใกล้ครบแล้วค่ะ เหลือแต่ชิ้นใหญ่ๆ

2กันยา...บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ...ว่าจะถยอยเตรียมแล้วค่ะ

VIP Member

ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ บ้านนี้สามีบอกค่อยเตรียมไกล้ๆกำหนด😂

6 กย. บ้านนี้ไม่เตรียมเยอะ เค้าบอกเด็กโตไว ค่อยๆทยอยซื้อเอา

14 กย. เตรียมซัก พับใส่ตะกร้าเรียบร้อย พร้อมหิ้วไปหาหมอได้เลย

28ก.ย เสื้อผ้าซักเมื่อวานค่ะ ของทยอยใกล้ครบแล้วค่ะได้90%แล้ว

ยังไม่เตรัยมเลยจ้า หมอนัด20ก.ย กลางเดือนสิงหาเริ่มเตรียมจ้า

1กันยา เตรียมเรียบร้อยแล้วจ้า เตรียมตั้งแต่ท้อง2เดือนอีก 😂