แตกแล้ววจ้า

ทีม พ.ค. หนูชื่อ ด.ญ.ธัญชนก นนทสิงห์ ชื่อเล่น น้องสปายค่ะ น้ำหนัก 2320 กรัมค่ะ

แตกแล้ววจ้า
40 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้า กำหนดคลอดน้อง วันที่เท่าไหร่ค่ะแม่ แร้วน้องคลอดวันที่เท่าไหร่ บ้านนี้ พค.เหมือนกันค่าา 30 พค.อยากแตกบ้างจังงง

4y ago

วันที่2 จ้า

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะเลี้ยงง่ายๆโตไวๆ😊😍

ยินดีด้วยค่ะปากกระจับสวยมากกกเลยค่ะเลี้ยงง่ายยยนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ..ผมบางมาเลยเหมือนลูกชายคนแรกเราเลย..;))

น้ำหนักเท่ากันเป๊ะเลย​ ตอนนี้6เดือนกับ8วันแล้วค้า

Post reply image

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ คลอดน้องตอนอีกสัปดาห์ค่ะ

ยินดีด้วยจ้า น่ารักน่าชังมากๆ

ยินดีด้วยค่ะ. น่าชังมากค่ะแม่

ยินดีด้วยค่ะหน้ารักมากเลยค่