207 ตอบกลับ

กะว่าจะทำจนทำไม่ไหว แต่เจอโควิดคะปิดยาว

เหมือนกันเลยค่ะ แม่บ้านนี้ทำงานโรงแรม รับผลกระทบจากโควิดเต็มๆ เลยตัดสินใจลาออกตั้งแต่ที่รู้ว่าตั้งครรภ์เลยค่ะ

ทำจนวันสุดท้ายค่ะ แล้วคลอดวันถัดไป 5555

ตอนนี้38+2 ยังขายน้ำปั่นอยู่เลยค้าาา😅

ทีมA ทำงานถึงกำหนดผ่าต้นเดือนมิย.ค่ะ

36 วีค มาทำทุกวันเลยค่ะ อยู่ออฟฟิศค่ะ

คิดว่าจะทำจนคลอดเลยคะ ทำได้สบายมาก

ไม่ได้ทำงานตั้งแต่รู้ว่าตั้งครรภ์

รู้ว่าท้องสามีก็ไห้หยุดงานเลยค่ะ

TapFluencer

ถึงวันคลอด ไม่คลอดไม่หยุดทำงาน🤣

ทำถึง3เดือน ที่เหลือไม่ได้ทำค่ะ