25 ตอบกลับ

เราค่ะ พึ่งผ่าไปเมื่อวานเอง ถ้ารอให้น้ำเดิน หมอบอกจะอันตรายค่ะ

บ้านนี้กลับตอน30wคะ แต่อีแม่ฝากผ่าแล้วคะ เหนื่อยไม่ไหวคะ🥹

37weekแล้วน้องไม่กลับหัวเหมือนกันเลย คุณหมอนัดผ่า26นี้เลย

บ้านนี้ นัดผ่า 18 ค่ะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ และลูกนะค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะแม่ ไม่กลับ38วีคนี่ยากมากแล้วคะ เตรียมใจผ่านะแม่

36weekไม่กลับหัวเหมือนกันคะ หมอนัดผ่า31/01นี้เลยคะ38weekกว่าๆๆ

38 ไม่กลับก็คือไม่กลับแล้วค่ะ เตรียมตัวผ่าได้เลย

ใช่ค่ะ คุณแม่ หมอ ชี้แจ้งบอกอยุ่ว่า ไม่กลับแล้วค่ะ

37ไม่กลับแล้วค่ะบ้านนี้ อยากคลอดเองเพราะฟื้นตัวเร็ว

บ้านนี้ซาวล่าสุด 30w3d กลับหัวเรียบร้อยเเล้วค่ะ 🤣💞

บ้านนี้น้องก็ไม่กลับหัวเหมือนกันคะ เลยต้องได้ผ่า

เด็กท่าก้น ค่ะ อิอิ ตัวใหญ่ไม่อยากกลับแล้ว

TapFluencer

น้องตัวโตแล้วค่ะ ไม่มีพื้นที่เพียงพอให้เค้ากลับ

ขอบคุณค่ะ