71 ตอบกลับ

โดนมาเหมือนกันค่ะแม่ แต่ไม่ใส่ใจเพราะลูกปกติดดีค่ะ เชื่อหมอ 😍

ก็ไม่เล็กนะคะตามขนาดตัวคุณแม่ค่า ถ้าน้องแข็งแรงก็โอเคแล้วค่ะ

เล็กแต่แข็งแรงค่ะ​ เราก็ท้องเล็กเหมือนกัน​ หน้าท้องไม่หนา

ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ ไร้สาระไม่ค่อยสนใจคลอดน้องนน.3028จ้า

โดนทุกวันจ้า เบื่อสุดๆ ฟังแล้วไม่มีกำลังใจ ลูกใครๆก็รัก

เห็นบางคนตั้งท้อง 42w. คลอดน้องออกมาน้ำหนักแค่ 2.5 ก้อมีค่ะ

บ้านนี้ก็โดนค่ะ แต่ไม่สนใจค่ะ มันก็ตามสรีระของเราเนอะ

ปกติดีก็พอแล้วจร้า ใช่ว่าจะใหญ่แล้วเด็กจะดีเสมอไปนะ

VIP Member

เคยโดนทักเหมือนกัน แต่หมอก็บอกปกติแข็งแรงดีทุกอย่าง

คถ จังไอซ้อ ใกล้คลอดยังเนี่ย เดียวฉันจะพาหลานกับไปหา