33 ตอบกลับ

บ้านนี้ลูกสาว 39+6 แล้วจ้า กำหนดคลอดพรุ่งนี้ เงียบกริบ😂

บ้านนี้คลอดตอน 39+5 คะ ปวดท้อง 3 ชั่วโมง สู้ๆนะคะแม่

อดใจรออีกแปปๆเดี๋ยวก็คลอดแล้วค่ะแม่

อยู่ที่น้องแหละเน้อว่าอยากออกมาตอนไหน

อยากเห็นน้องแล้วค่ะแม่555

บ้านน40+ยังไม่คลอด​เลยโดนยาเร่งคลอดเลย

สู้ๆค่ะแม่

ผู้ชายเหมือนกันค่ะพรุ่งนี้ก้39+1ค่ะ

บ้านนี้39+5แล้ว ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

เงียบกริบเหมือนกันค่ะ😊

บ้านนี้39+6 มีแต่ปวดหลังหน่วงท้อง

บ้านนี้ท้องแรกผู้ชายออกง่ายค่ะ

อยากคลอดง่ายๆเหมือนแม่บ้างจังคะ ตอนนี้ 35wแล้วคะ ลูกชายท้องแรก

บ้านนี้40วีคพอดีจ้ารอแล้วรออีก