ทำไมถึงมีเลือดออกมาค่ะท้อง3เดือน

ทำไมถึงมีเลือดออกมาค่ะท้อง3เดือน

20 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

มีเลือดออกไม่ว่าน้อยรึมาก แดงรึน้ำตาล ให้รีบไปหาหมอค่ะ อาจเสี่ยงแท้งคุกคามได้ค่ะ และงดทำงานหนัก งดเดินเยอะ งดมีเพศสัมพันธ์ค่ะ พักผ่อนเยอะๆ กินอาหารที่มีประโยชน์ค่ะ

อาจจะแท้งคุกคามนะ แล้วหมอว่ายังไงบ้างคะ ขอให้ปลอดภัยเด้อ

เสี่ยงแท้งค่ะ หาหมอนะค่ะถ้ารู้ว่ามีเลือดออกรีบไปเลยค่ะ

ต้องรีบไปหาคุณหมอนะค่ะ คนท้องม่ควรมีเลือดออกค่ะ

เสี่ยงแท้งไงคะ เลยมีเลือดออก หาหมอรึยังละคะ

ไม่ควรมีเลือดไหลแล้วนะคะ ควรพบแพทย์ด่วนค่ะ

VIP Member

เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะแม่ รีบไปหาหมอนะคะ

เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะแม่รีบไปหาหมอนะคะ

Super Mum

ถ้ามี​เลือด​ออก​ รีบไปหา​หมอ​นะคะ

VIP Member

หาหมอเลยค่ะ เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ