57 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ ท้องมาสิวขึ้นตลอดเลย ทิ้งรอยไว้ด้วยค่ะ จะทาลบรอยก็ไม่ได้ ต้องรอคลอดก่อน

เหมือนกันค่ะตอนนี้4เดือนแล้ว แต่ก่อนหน้าใสมากท้อง2เดือนเริ่มสิวขึ้น หน้าดำ. เป็นกระอีกค่ะ

ปกติของคนท้องจ้า ฮอโมนแม่ตั้งครรภ์จะแรงกว่าคนปกติจ้า แม่บ้านนี้หน้าหมองคล้ำสิวขึ้นหลัง

VIP Member

ทำใจเลยค่ะ เราก็เป็น มาหาย 3 เดือนหลังคลอดนู่น ทุกวันนี้ตามเก็บรอยแผลเป็นอยู่เลย

เด๋วหลังคลอดก็คงหายค่ะ บ้านนี้ดีไม่มีสิว แถมสภาพผิวดีขึ้นกว่าตอนไม่ท้องอีกค่ะ

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะก่อนท้องบ้านนี้หน้าใสหน้าเนียนพอมีน้องโอโห้สิวมาเต็มค่ะแม่

เป็นเหมือนกันเลยสิวขึ้นเต็มหน้าแต่ไม่แพ้ท้องอะไรเลยนอกจากเป็นสิว

ทำใจค่ะ คลอดแล้วจะหายเอง ถ้าใช้ครีมรักษาอันตรายต่อเด็กในท้องค่ะ

เปนเหมือนกันค่ะ เขาว่าเปนเพราะฮอโมนคนท้อง หลังคงหาย สู้ๆน่ะแม่

VIP Member

พอๆกันเลยค่ะ บ้านนี้จากขาวสวยตอนนี้อีแก่ก้อไม่ปาน😭😫 ได้ผช.ค่ะ

ไปไหนมาไหนก้มีแต่คนบอกว่าจะได้ผช.ค่ะ