131 ตอบกลับ

บ้านนี้5เดือนรู้สึกบ้างไม่รู้บ้าง อยู่เลยคะแม่

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แต่หมอบอกว่าน้องแข็งแรงดี

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแอบกังวัลนิดๆเหมือนกันค่ะ

22week ค่ะ จะรู้สึกตอดๆ แต่ยังไม่ค่อยบ่อยค่ะ

ลูกดิ้นสม่ำเสมอช่วง 28w ค่ะ ในสมุดชมพูมีบอกเนอะ

ดิ้นตอน 17สัปดาค์ค่ะ รู้สึกชัดมาก ใจเย็นๆนะค่ะ

บ้านนี้เกือบ 6 เดือนถึงรู้สึก เพราะท้องแรกค่ะ

ผนังหน้าท้องอาจจะหนาค่ะ ทำให้ไม่ค่อยรู้สึก

เรา เป็น.คะ 5 เดือนแล้ว. ยังไม่รุ้สึก ดิ้นเลย...

เป็นค่ะ ท้อง5เดือน รู้สึกเป็นบางเวลา