131 ตอบกลับ

บ้านนี้ตอดตอน3เดือนกว่า เริ่มดิ้นตอน4เดือนกว่า ตอนน5ี้จะ6เดือนเเล้วดิ้นตลอดคะ แม่ควรไปพบหมอนะค่ะ

ตอนนี้4เดือนกว่าจะ5เดือนแล้วค่ะ รู้สึกว่าลูกดิ้นแรงมากค่ะ แล้วจะดิ้นเป็นเวลาค่ะ. ท้องแรกค่ะ

ของเค้า ในท้องมันตึบๆไม่รู้เหมือนกานว่าเค้าเรียกว่าดิ้นป่าว ท้องแรก เลยไม่ค่อยรู้เรื่อง

บ้านนี้อีก2วัน6เดือน ดิ้นเก่งมาก กลางคืนไม่ต้องหลับต้องนอน กลางวันดิ้นเป้นเวลาๆ เพราะเขาหลับ

เหมือนกันค่ะ หมอบอกลูกดิ้น แต่คุณแม่ยังไม่รู้สึก หมอบอกแข็งแรง ปกติดีค่ะ ไม่มีอะไรต้องห่วง

บ้านนี้5เดือนค่ะท้องสอง...ดิ้นเก่งมากดิ้นจนเจ็บเลย...จะดิ้นตอนช่วงบ่ายไปจนถึงดึกเลยค่ะ....😁😁😁

บ้านนี้18wยังไม่ดิ้นเลยจ้า...ท้อง2ดิ้นช้ากว่าท้องเเรก...อยากให้ดิ้น กลัวไม่แข็งเเรง

น้องยังมีพื้นที่ในท้องเยอะคะ ทำให้บางครั้งเราไม่รู้สึก อีกสักหนอ่ยจะรู้สึกได้คะ

เอาใจช่วยคะ ทำใจสบายคะแม่

บ้านนี้เริ่มรู้สึกตั้งแต่4เดือนค่ะ ตอนนี้ย่างเข้าเดือนที่6แล้ว ดิ้นบ่อยมากค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-23471)