524 ตอบกลับ

VIP Member

ท้องผูกค่ะ กับท้องเสีย ปวดหนักมากเหมือนขูดใส้เลยค่ะ😂

ท้องผูก ถ่ายยาก นี้ละ ทรมานสุด ถ่ายทีส้วมกดแทบไม่ลง😩

กรดไหลย้อนค่ะ ทรมารมากๆ ต้องอ้วกทุกครั้งถึงจะดีขึ้น

คลื่นไส้ค่ะไม่ไหวจริงๆทุกวันนี้เเค่นอนยังเหนื่อย🙄

18wค่ะ ท้องอืดมาก ถ่ายไม่ออก อาหารไม่ย่อย กรดไหลย้อน 🥲

คลื่นไส้กรดไหลย้อน กินไรไม่อร่อยเลยสารอาหารหายอีก

ปวดหลังคือที่สุด ทำอะไรไม่ได้เลย แก้ยังไงก็ไม่ได้

ตะคริว มาทุกคืนเลยค่ะ ทรมารสุดๆ นอนไม่เต็มอิ่มเลย

มีอาการปวดบวมตามข้อมือนิ้วมือชาปวดมากๆทรมานสุดๆ

คุมอาหาร ตรวจวัดเบาหวานทุก 3เวลาหลังอาหาร เซ็งมาก