524 ตอบกลับ

ทรมารกว่าคลอด คือตอนเปิดท่อน้ำนม น้ำนมไม่ไหล หมอบีบ คือ​เจ็บ​สุดใจจะขาด

ตะคริว...แบบสามีไม่ช่วยนวดด้วยนะ 😤 ท้องผูก...แล้วเจอห้องน้ำ นั่งย่องๆ 😭😭😭

อะไรที่ว่ามาทรมานทั้งหมดเลยค่ะ​ โดยเฉพาะกรดไหลย้อนและแสบกลางอกจ้า😌😄

กรดไหลย้อน กับปวดหลัง ทรมานค่ะ กว่าจะหาย บ้างทีทำให้นอนไม่หลับด้วยจ้า

ปวดหลัง ปวดขา ตะคริว เท้าบวม หงุดหงิด กรดไหลย้อน หิวแต่ไม่รู้จะกินอะไร

กลดไหลย้อน ท้องอืด ทรมาน หายใจเหนื่อยเหม็นอาหาร หนักมากแต่ก็สู้ค่ะ

กรดไหลย้อน ท้องผูก ปวดหลัง เลยค่ะ สามอาการนี้ที่อยู่ด้วยในทุกวัน

ปวดหลังต้อนตี3ของทุกๆๆคืนเช้ามาก็หายปวดเหมือนเป็นประจำเดือนเลย

คลื่นไส้นี้ไม่ไหวจริงๆกินน้อยอ่อนแรงทำอะไรไม่ค่อยสบายเวียงตัว

ริดสีดวงค่ะ ทรมานมากๆ, ปวดกราม 2 อย่าง​นี้​ทรมาน​มาก​ที่​สุด​เล​ย