13 ตอบกลับ

VIP Member

แม่อาจจะหน้าท้องหนาเลยยังใม่รู้สึกว่าน้องคอดหรือดิ้นค่ะ บ้านนี้น้องตอด 22 วีคค่ะ

VIP Member

มีส่วนค่ะถ้าหนังท้องหนาอาจทำให้​แม่​ไม่​ค่อย​รู้สึก​เวลา​น้อง​ดิ้น​

บ้านนี้เป็นคนตัวเล็กบ้านนี้ก็20weekคะแต่แค่ตอดๆ กังวลเหมือนกันคะ

อาจจะมีส่วนค่ะแม่บางทีน้องดิ้นอยู่แต่แม่ไม่รู้สึกก็ได้ค่ะ

ถ้าท้องหนา รออีกนิดคะแม่ เพราะ20กว่าวีคน้องยังดิ้นเบาอยู่

เป็นเหมือนกันค่ะ รู้สึกนะแต่น้อย สงสัยพุงจะหนาเกินไป

ใจเย็นๆจ้ะแม่ บ้านนี้ 28 week ถึงรู้สึกว่าดิ้นจ้ะ

ถ้าท้องแม่หนาจะไม่ค่อยรู้สึกว่าน้องดิ้นค่ะ

หนังท้องแม่น่าจะหนาคะเร้ยไม่ค่อยรู้สึก

อาจจะดิ้นแต่เราไม่ค่อยรุ้สึกค่ะแม่