25 ตอบกลับ

ซื้อเลยค่ะ เราซื้อเตรียมตั้งแต่น้อง3เดือน กว่าจะครบเพราะอีกหน่อยยิ่งท้องแย่ยิ่งไปเลือกซื้อลำบากน้าค่อยๆซื้อไปเพราะของจุกจิกเยอะมาก

VIP Member

เราก็​ 4​ เดือนเหมือนกันค่ะ​ ว่าจะไปเดินงานที่เมืองทอง​ เป็นคนไม่ค่อยถือค่ะ​ คิดว่าซื้ออะไรได้ก็ซื้อไว้เลยดีกว่า

VIP Member

ได้ค่ะแม่ ซื้อโลด ซื้อตอนนี้จะได้มีเวลาเลือกด้วย ถ้าซื้อหลังคลอดมันจะฉุกละหุกไปหมด

รู้เพศแล้วค่อยจัดค่ะแม่​ บ้านนี้​ 6เดือน​ เกือบครบแล้วพอรู้เพศแล้วช็อปกระจาย​ ❤️

เตรียมได้ค่ะ บ้านนี้ก็เตรียมตั้งแต่ 4 เดือนทั้งสองท้องเลยค่ะ

VIP Member

ได้ค้ะ แต่บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมเลย55

ซื้อโลดด เงินพร้อมนะ เอาที่สะดวกเลย

รู้เพศแล้วก็ซื้อไว้ได้เลยค่ะ

เราก็ซื้อตอนประมาณ 5 เดือนค่ะ

ซื้อได้เลยจ้าา ช้อปโลดดดด