20 ตอบกลับ

อาการไม่สามารถบอกเราได้ว่าท้องหรือไม่ท้องนะคะแม่ แนะนำตรวจเลือดหรือตรวจฉี่เลยคะถ้าเราไม่แน่ใจ

ไปตรวจเลือดค่ะชัวร์สุด และตกขาวเป็นของคู่กันกับคนท้อง พอท้องแล้วตกขาวจะมากกว่าปกติค่ะ

แต่ของเราตกขาวไม่ค่อยมีนะ..มีน้อยอยุ่เหมือนกัน

บ้านนี้ตอนท้องไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ แค่เมนไม่มาเฉยๆ อยากรู้เร็วตรวจเลือดค่ะ เร็วสุด

เราไม่มีอาการแพ้เลยค่ะ..ตรวจก้อไม่เจอ..พอไปตรวจเลือดเจอเลย5เดือน

ท้องไม่ท้อง เราไม่ดูที่อาการนะคะ แม่ควรเช็คผ่านที่ตรวจครรภ์ค่ะ

ตรวจการตั้งครรภ์ค่า สิ่งที่จะบอกได้ก็คือผลตรวจค่าาา

ตรวจค่ะ ท้องไม่ท้องไม่สามารถบอกได้จากอาการ

ตอบไม่ได้ค่า ไปตรวจการตั้งครรภ์ค่ะ

Super Mum

ตอบยากค่ะ มาตรวจเจอ ก้ 18+5 แล้ว

ลองตรวจการตั้งครรภ์ดูนะคะ