64 ตอบกลับ

VIP Member

ขนาดแอดโพส ยังมีคนโพสถามอยู่เลย แล้วคนเข้าไปเม้นเยอะมาก

แอดมินโพสต์แล้วนะ หวังว่าคนกังวลทั้งหลายจะมาอ่านเจอ

ใช้ค่ะอยากให้แม่ๆมาอ่าน เพราะตอนนี้เห็นถามกันเยอะมาก

บางคนก็ลูก2แล้วนะคะที่ถามแบบนี้ มือไม่ใหม่แล้วค่ะ

เข้ามาอ่านกันบ้างนะแม่ๆ​ ตั้งคำถาม​กันสุรุ่ยสุร่าย

555จริงค่ะ น้ำหนักขึ้นเร็วท้องใหญ่เพราะพุงหนา😂😂✌👌

เจอทั้งในนี้และโดนทักข้างนอกเลยค่ะ เซ็งเหมือนกัน

แอดโพสวันนี้ พรุ่งนี้ก็มีคนถามอยู่ดีแหละค่ะ 😛

55555555

จากแบบนี้ท้องไหมเป็น ท้องแบบนี้เล็กไหม 😅

VIP Member

555จริงขนาดเราท้องขึ้นแค่7โลยังลดยากเลย