47 ตอบกลับ

ล่าสุดถูกเลขท้าย3ตัว 2ใบ พอจะมีโชค รัฐบายก็หยุดออก😂😂

VIP Member

บ้านนี้โชคดี ได้ของฟรี ของแถม หรือส่วนลด เป็นส่วนมาก

บ้านนี้ซื้อหวยไม่เป็น เลยไม่มีโอกาสถูกแบบเค้าบ้าง

บ้านนี่พ่อคนถูกแม่ไม่มีดวงถูกตลอดแต่ไม่เยอะ

ไม่เลยค่ะ ไม่ถูกเลย มีพ่อเขาถูกบ้างนิดหน่อย

ไม่เคยถูกเลยค่ะ สงสัยลูกจะไม่ชอบการพนัน 😂

ไม่ถูกเลยค่ะ ขนาดคาดคเน ยังไม่ตรงเลยแม่ 😂

ไม่เคยเลยจร้า จะแต่งเล่นมาไม่เคยสักครั้ง

บ้านนี้คุณพ่อถูกค่ะ แม่ไม่เคยถูกเลย

VIP Member

บ้านนี้มีน้องแล้วได้โชคตลอดเลยค่ะ