47 ตอบกลับ

ตั้งแต่รู้ว่าท้องก้อไม่เคยทำการบ้านเลยค่ะ โชคดีที่แฟนเข้าใจ

บ้านนี้หยุดตอนท้อง1เดือนค่ะคุนพ่อกลัวจะกระทบกระเทือนค่ะ😁😊

VIP Member

บ้านนี้5เดือนแล้ว มีแทบทุกวันเลย 5555 ทำในท่าที่ปลอดภัยนะคะ

บ้านนี้7เดือนแล้วสายังหยุดไม่ได้เลยไม่บ่อยแต่ก็ไม่ขาด

ตั้งแต่ท้อง เรา ให้สามีซื้อกินเลย เบื่อหน้าผัวมาก 55+

อาทิตละ2-3ครั้งเลยค่ะพอ7เดือนก้เหลืออาทิตละครั้งค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ทุกวันนะคะ ท้อง5เดือนแล้ว น้องแข็งแรงมากค่ะ

8 เดือนค่ะ เดือนล้ะ ครั้ง2ครั้งค่ะ กัวกะทบถึงลูกค้ะ

บ้านนี้มีตลอดคะ อาทิตละ2-3ครั้ง ตอนนี้6เดือนแล้วคะ

เเรกๆต้องการนะ แต่เข้า5-6เดือนคือไม่มีอารมณ์ค่ะ