90 ตอบกลับ

บ้านนี่ก็ไม่ได้ตรวจค่ะ เขาเรียกค่าตรวจ8พัน หมุนเงินไม่ทันค่ะ

ของเราหมอนัดเจาะน้ำคร่ำค่ะ น้องเป็นฝาแฝดบวกกับแม่อายุเยอะ

เราหมอบอกว่ามีความเสียงเหมือนกันแต่สุดท้ายลูกออกมาก็ปกติ

บ้านนี้ตรวจ9500เลยค่ะ อายุเยอะแล้วจำเป็นต้องตรวจเพื่อลูก

เราตรวจฟรีค่ะ หมอบอกว่ามีโครงการมา หมอนัดตรวจ29นี้ค่ะ

ตรวจโรงพยาบาลรัฐบาลใช้สิทธ30บาทค่ะไม่ต้องเสียเงิน

อายุจะมากหรือจะน้อยลูกก็เสี่ยงเป็นดาวได้ตลอดจ้า

บ้านนี้หมอไม่ได้บอกให้ตรวจเลยค่ะ ถ้าตรวจก็ 17000

ส่วนตัวตรวจ รพ.รัฐ ฟรีไม่เสียค่าใช้จ่ายเลยค่ะ

ตรวจกับรพ.รัฐก็ได้นะ ตรวจฟรีสิทธิตามโครงการ