134 ตอบกลับ

ท้องแรกแพ้ท้องได้ผู้หญิง ท้องสองไม่แพ้ได้ผู้ชาย

บ้านนี้ผู้ชายแต่แพ้ไม่มากค่ะกินข้าวเช้าชอบอ้วก

ไืม่แพ้เลย ได้ผู้ชายค่ะ หิวแต่ก๋วยเตี๋ยว ของหวาน

เราได้ผู้ชายค่ะ ไม่แพ้เลย กินแต่เส้นกินรสจัดค่ะ

บอกไม่ได้เลยค่ะ บ้านนี้ไม่แพ้เลยสามท้องแล้วค่ะ

TapFluencer

จะได้ชายหรือหญิงมันไม่เกี่ยวกับไม่แพ้ท้องนะ

เข้าใจค่ะ อยากรู้อาการแม่ๆ แค่ละคน

TapFluencer

เราไม่แพ้ท้องเลยค่ะ ตอนนี้ 30+2 แล้ว ได้ลูกชายค่ะ

คนแรกแพ้ยันคลอดได้ชาย คนสองไม่แพ้เลยก็ยังชาย

ขอเราท้องแรกชาย ท้อง2หญิง ไม่แพ้เลยซักท้องค่ะ

หญิงแพ้3เดือนเเรก ตอนนี้จะ5เดือนไม่แพ้แล้วค่ั