134 ตอบกลับ

บ้านนี้คนแรกไม่แพ้เลย ผู้หญิง คนที่สองก็ไม่แพ้เลย ผู้ชาย

ไม่แพ้เลยค่ะ​ ได้ลูกชาย​ ปัจจุบัน​จะ2ขวบแลัวจ้าลูกคนแรก

หนูได้ลูกสาวค่ะไม่แพ้เลย ตอนนี้น้อง8้เดือน20วันแล้วค่า

บ้านนี้แพ้หนักพอสมควรนะคะช่วง 3-4 เดือน ได้ผู้หญิงค่ะ 27 W

ท้องแรกไม่แพ้ ได้ลูกชาย ท้อง2ไม่แพ้ก็ได้ลูกชายอีกค่ะ

เกี่ยวกับฮอร์โมนล้วนๆเลยค่ะเราก็ไม่แพ้เราได้ลูกสาว

พึ่งได้คนแรกไม่แพ้เลยสักนิด แค่ง่วงนอนได้ลูกชายจ้า

บ้านนี้ไม่เห็นเเพ้อะไรเลยกินได้ทุกอย่าง​ได้ชายค่ะ

เราไม่แพ้อะไรเลย ชอบกินแต่พวกเส้นๆ ได้ผู้ชายค่าาา

ไม่แพ้ท้องเลยค่ะทั้งสองท้องสรุปได้ชายทั้งสองเลย