258 ตอบกลับ

ขอให้ได้กลับบ้านเร็ว ขอให้น้องสุขภาะแข็งแรงนะคะ

ขอบคุณ​คะ

สู้ๆนะคะ เด่วก้ได้กลับบ้านแล้วอย่าเครียดนะคะ

ขอให้หายเร็วๆ สุขภาพแข็งแรงๆ สู้ๆนะคะคุณแม่✌

สู้นะคะ คุณแม่ต้องเข้มแข็ง เป็นกำลังใจให้ค่ะ

ขอให้น้องแข็งแรงเร็วๆ คุณแม่เข้มแข็งไว้นะคะ

เปนกำลังใจให้คุนแม่นะคะขอให้น้องหายเร็วๆคะ

ขอไห้น้องหายไวๆน่ะค่ะ คุณแม่สู้ๆน่ะค่ะ✌️✌️

ขอให้น้องหายไวๆนะคะ เปนกำลังใจให้คุณแม่ค่ะ

สู้ๆ นะคะแม่ ขอให้น้องสุขภาพแข็งแรงไวๆ นะคะ

ขอให้หายไวไวนะคะ...เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ