19 ตอบกลับ

ฝันว่ามีพระเอา บาตกับตาลปัตรมาให้ถือคะแต่ก่อนรู้ว่าท้องแฟนฟันว่ามีงูมันมาหาเค้าแต่ไม่ทำไรเค้าเลยตื่นมาเค้าเล่าให้ฟังเราเลยบอกจะมีลูกไม่ก็ได้โชคใหญ่มั้งผ่านไปเดือนกว่าเลือดไม่มาเลยตรวจก็ได้น้องจริงๆๆเลยคะ😊

ก่อนท้องฝันเห็นงูเหลือมเผือก สะดุ้งตื่น ตกใจมาก เพราะกลัวงูอยู่แล้ว เล่าให้แฟนฟัง แฟนบอกสงสัยจะมีลูก สิ้นเดือนเมนไม่มา ตรวจขึ้นสองขีด แถมยังได้ลูกชายสมใจ

VIP Member

ไม่ฝันเองค่ะ มีแต่คุณแม่ของเรา ฝันว่าคุณพ่อที่เสียไปแล้ว เดินจูงมือเด็กผู้ชายหน้าตาน่ารัก ผิวขาวๆ ใส่ชุดนร.อนุบาล มาส่งให้คุณแม่ แล้วเราก็ท้องลูกชายค่ะ

VIP Member

ฝันว่าได้สร้อยทอง เห็นพระเลี่ยมทองเป็นพระพิฆเนศกับหลวงพ่ออะไรซักอย่างค่ะ เป็นพระเก่า ได้ลูกชาย แต่หลังจากนั้นก็ฝันว่าอุ้มเด็ก ผญ ฝันมั่วไปหมด 5555

ไม่เห็นฝันอะไรเลย ทั้งบ้าน 😞 แต่ตอนท้องฝันว่าไปเก็บลูกหมามาเลี้ยง แค่นั้นค่ะ ปกติเป็นคนชอบเก็บหมามาเลี้ยงอยู่แล้วค่ะ

เหมือนเค้าเลย555555ฝันว่าเห็นเด็กน้อย แค่นั้น

บ้านนี้ฝันก่อนที่ท้องค่ะ ฝันเห็นต่อแตนมาทำรังในบ้าน น้าทำนายฝันว่าจะได้ผู้ชาย พอท้องก็ได้เพศชายค่ะ 🥰🥰

ไม่ฝันไรแปลกเลย ฝันว่าคลอดลูกผญเมื่อคืนตกใจเลย

พึ่งฝันเมื่อคืนเลยค่ะ ฝันว่าพ่อเอาแหวนทองมาให้ 2 วงใส่ข้างซ้าย 1 วง ข้างขวา 1 วง ตอนนี้ท้องได้ 8 W ค่ะ

ท้องแรกฝันว่า ร10เอาของมาให้คล้ายๆผ้าไตร ท้องสองฝันว่าคนแก่ใส้กำไลสีมรกรต ให้ได้หญิงทั้งคู่คะ

ฝันว่าเห็นเด็กผญ แค่นั้นเงอ

VIP Member

ฝันว่าคนแก่เอาเเหวนทองมามให้ค่ะ ตามความเชื่อ เค้าว่ากันว่าชาย ไปซาวด์มาแล้ว ได้ชายจ้า

ฝันว่าดอกบัวดอกใหญ่มากขึ้นในสวนหลังบ้านคะแต่ยังไม่ทราบคะว่าได้เพศอะไร