มีแม่ท่านใด ยังใส่กางเกง อยู่บ้างค่ะ

ตั้งแต่ท้อง จน 29w แล้ว ยังใส่กางเกงอยู่เลยจ้า

มีแม่ท่านใด ยังใส่กางเกง อยู่บ้างค่ะ
90 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บ้านนี้30w3dแล้วยังใส่กางเกงอยู่ค่ะ

ใส่ตลอดค่ะ ใส่ตัวหลวมๆจะใด้สบายๆ

บ้านนี้30วีคแล้วยังใส่อยู่เลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ใส่ตลอดจ้า555 โดนบ่นบ้างคะ

35 วีคแล้ว ก็ยังใส่ค่า คล่องตัวดี

บ้านนี้29wยังใส่กางเกงเหมือนกัน

35 wก็ใส่กางเกงอยู่เหมือนกันค่ะ

VIP Member

ซื้อบ๊อกเซอร์ผช.ไซส์XLมาใส่จ้า

ใส่ตลอดค่ะ จนคนแก่ที่บ้านบ่น

บ้านนี้28+5 ยังใสกางเกงอยู่จ้า