112 ตอบกลับ

บ้านนี้ ปกติ ก็ 2อาทิตย์ ครั้ง แต่รู้ว่ามีน้อง คุณพ่อไม่ทำเลย เป็นห่วงลูก คุณพ่อมือไหม่ค่ะ ต้อนนี้20wพอดี

มีแต่ช่วงแพ้ท้องแรกๆค่ะ บ้านนี้ไม่สามารถห้ามคุณพ่อได้ แต่คุณพ่อก็ทำปัจจุบัน8เดือนแล้วก็ยังมีทำบ้าง

บ้านนี้พ่องดไปเองเลยค่ะเค้ากลัวเป็นอันตรายต่อลูกนอกจากจะรู้สึกไม่ไหวจริงๆค่ะถึงจะมี ก็นานๆทีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้29วีค ตอนนี้ก็ให้บ้างค่ะ สงสารคุณพ่อ แต่บอกคุณพ่อให้เบาๆ และท่าที่เหมะสม ก็ไม่อันตรายค่ะ

บ้านนี้ 8 เดือนกว่าแล้วก็ยังมีอยู่ สำหรับแม่เฉยๆๆเเต่คุณพ่อนี่งอแงตลอด แต่ก็อาทิตย์ละครั้งคะ

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องมางดเลยค่ะ แต่สามีก็ให้ความร่วมมือดีค่ะ เพราะเรารกเกาะต่ำกลัวอันตราย

พ่อบ้านนี้เป็นคนหยุดเองเลยค่ะ เค้าบอกว่ากลัวจะเป็นอันตรายกับลูก ไม่งอแง ไม่มีนอกบ้าน

มีบ้างไม่ถึงกลับงด ช่วงท้องอ่อนๆๆงดค่ะเพราะแท้งคุกคาม หลัง5เดือนมีบ้างอาทิตล่ะครั้ง

บ้านนี้ยังทำการบ้านอยู่ค่ะ 34 วีคแล้ว แต่ช่วง 2-3 อาทิตย์ที่ผ่านมาแค่อาทิตย์ละครั้ง

VIP Member

บ้านนี้มีตลอดตั้งแต่รู้ยันตอนนี้18วีคแล้วค่ะ หมอบอกมีได้ปกติแต่ในท่าที่ปลอดภัย