23 ตอบกลับ

บ้านนี้ตรวจเจอว่าท้องตอน5สัปดาห์ไปซาวเจอแต่ถุง แต่มาซาวอีกรอบเจอตัวตอน10สัปดาห์ค่ะ อย่าพึ่งกังวลนะคะ

แอบกังกลเหมือนกันค่ะ แต่ดูข้อมูลแล้วน้องยังตัวเล็ก ตอนนี้5w4d จะรอให้6w กว่าจะไปหาหมอค่ะ

หมอไม่บอกหรอคะ ว่าช่วง1-10w จะเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ เพราะน้องตัวยังเล็กไม่ต้องตกใจนะคะ

บ้านนี้ 10 wเจอแต่ถุง หมอนัดอีกที 12 w คราวนี้ถ้าไม่เจอน้องคงต้องทำใจแล้วแม่

ยังตัวเล็กอยู่ค่ะ บ้านนี้ซาวด์ตอน5วีคเจอแต่ถุง เจอตัวน้องตอน8วีคค่ะ

เราก็ซาว2ครั้งไม่เจอค่ะ มาเจอครั้งที่3 ตอ13week ค่ะ

จะพบตัวเด็กก็ประมาณ8สัปดาห์ค่ะ

Super Mum

น้องอาจจะยังตัวเล็กอยู่ค่ะ

บ้านนี้เจอตอน9สัปดาห์ค่ะ

บ้านนี้เห็นน้องตอน8wค่ะ