4 ตอบกลับ

VIP Member

แงงง หาหมอเลยค่ะ ไม่ควรปล่อยไว้บ้านนี้กระแทกชักโครกนิดเดียว พ่อเค้ารีบพาไปหมอยังดุเลยว่าทำไมปล่อยไว้ ไม่ดีเลยค่ะ ไปเช็คเลยนะคะ เค้าอยู่ในท้องเรามองไม่เห็นยิ่งต้องเป็นห่วงเลย

คะ ขอบคุณคะ

ถึงไม่มีอาการอะไร แต่ถ้าสะดวกก็ควรไปหาหมอตรวจดู เพื่อความแน่ใจและสบายใจนะคะ

ขอบคุณคะ ไปหาหมอมาแล้วคะ ปลอดภัยดีคะ 🙏🏻

VIP Member

ควรไปพบคุณหมอค่ะ เพราะไม่รู้เลยว่า ข้างในเป็นยังไงบ้าง

ขอบคุณคะ ไปหาหมอมาแล้วคะ ปลอดภัยดีคะ

VIP Member

ไปหาหมอ ให้คุณหมอตรวจร่างกายค่ะ

ไปหาหมอมาแล้วคะ ปลอดภัยดีคะ 🙏🏻