31 ตอบกลับ

เดี๋ยวก็รู้สึกค่ะ บ้านนี้ 6 เดือนแล้ว จะดิ้นแค่ตอนกลางคืนค่ะ ไม่ก็นอนตะแคงข้างค่ะ

ใจเย็นๆค่ะ เดี๋ยวเข้าเดือนที่6จะดิ้นแรงรุ้สึกได้เลยค่ะ อย่ากังวลค่ะคุณแม่

VIP Member

บ้านนี้ดิ้นเเบบดุ๊บๆเลย19วีคค่ะตอนนี้24วีคล่ะดิ้นเก่งมากค่ะโดยเฉพาะกลางคืน

TapFluencer

ของเรา16วีครู้สึกตอดๆแล้ว ตอนนี้18วีคก็ดุกๆบ่อยมากเลยทั้งวันเลยค่ะ☺️

บ้านนี้เริ่มดิ้น16 วีค ตอนนี้23 วีคแล้วดิ้นเก่งมากบางคืนนอนไม่หลับเลย

ดิ้นเป็นคลื่นๆ 6 เดือนคะบ้านนี้ คลื่นป่นๆตอด 7 เดือนคลื่นทั้งลูกเลยคะ

สงสัยแล้วแต่คนเนอะ

บ้านนี้ดิ้น เเต่ท้องน้อยมาก 5จะ6เดือนเเล่ว ท้องยังไม่ไปไหนเลยค่ะ

เเม่อาจจะน่าท้องหน้าเลยไม่รู้สึกนะค่ะ รอดูตอน22วีพขึ้นไปนะค่ะ

หนูดิ้นตอน3เดือนกว่าค่ะ ตอนนี้ท้อง4เดือนจะ5เดือนดิ้นเก่งสุดๆ

5 เดือนจะเหมือนปลาตอด พอเข้า 6เดือนจะทวีความรุนแรงมากขึ้นคะ