58 ตอบกลับ

แม่นี่คือคำถามใช่มั๊ยคะ ได้เพศไหนก็ลูกหมดแหละ การกินการบำรุงไม่สามารถเลือกเพศได้นะ

เลือกไม่ได้หรอกค่ะแม่ บำรุงให้แม่อ้วนจนตัวแตกก็ไม่ได้ผลค่ะ มันแล้วแต่ดวงเรานะคะ

มันเลือกไม่ได้หรอกน่ะค่ะ ว่า อยากได้ ช ญ ดีแล้วที่เขามา อะไรก้อรัก หรือไม่จริงค่ะ

อยากได้ลูกชายต้องปรึกษาแพทย์ก่อนท้องค่ะแม่...ไม่ใช่ท้องแล้วเลือกเพศ..แม่โอเคนะค่ะ😂

คุนแม่ข้า ท้องแล้วเลือกเพศได้หรอคะ ถ้าอยากได้เพศไหน แนะนำเด็กหลอดแก้วเลยค่ะ

Super Mum

ขออนุญาตมองบนค่ะ เหนื่อยใจกับคำถามมาก 🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄

เลือกเพศไม่ได้แล้วค่ะ เขามาเกิดแล้วทางทีดีความหาอะไรบำรุงน้องดีกว่านะค่ะ

บำรุงเลือกเพศลูกไม่ได้คะ ใครบอกมาคะว่าบำรุงเลือกเพศได้จะไปตบปากให้ 555

ท้องแล้วมาเลือกเพศได้หรอคะ 555555 กินอาหารบำรุงดีกว่าคะ มันเลือกไม่ได้แล้ว

VIP Member

บำรุงให้น้องโตแข็งแรงได้ค่ะ แต่ท้องแล้วบำรุงเพื่อเลือกเพศไม่ได้ค่ะแม่🙄

55555