130 ตอบกลับ

บ้านนี้แม่ห้ามแต่แอบทะยอยซื้อตั้งแต่6เดือนตอนนี้8เดือนกว่าแล้วของก็80%แล้วค่ะ

บ้านนี้8เดือนแล้วค่ะยังไม่ซื้อเหมือนกัน เดือนน่าว่าจะเริ่มทะยอยซื้อแล้วค่ะ

เตรียมไว้ดีแล้วค่ะแม่ จะได้ไม่วุ่นวายตอนคลอด นี่มันสมัยไหนแล้ว สู้ๆนะคะ😊

แม่ซื้อเถอะค่ะ บ้านนี้ซื้อตั้งอต่น้องได้ 20 W ค่ะเราต้องเตรียมตัวค่ะ ตอนนี้ 29 w

บ้านนี้ซื้อเกือบครบล่ะค่ะ รอคลอดคงไม่ไหว กลัวไม่มีแรงเดินไปซื้อของอ่ะค่ะ

VIP Member

บ้านนี้สั่งเเล้วค่ะ รถเข้นมาหมดเเล้ว เริ่มเตรียมตั้งแต่6เดือนปลายๆเเล้ว555

เรา8เดือนกว่าเหลือแค่เครื่องปั๊มนมเพราะดูๆกันอยู่ว่าจะเอายี้ห้อไหนดี

8เดือนเริ่มซื้อไว้เลยก็ดีนะคะ เผื่อซักเผื่อเตรียมคลิดจะได้ไม่วุ่นวาย

เริ่มทยอยซื้อเถอะค่ะ บ้านนี้ 6 เดือนยังเริ่มทยอยซื้อแล้วเหมือนกันค่ะ

VIP Member

นี่เข้าเดือนที่9 ที่บ้านไม่ให้ซื้อค่ะ 55 แต่แม่แอบเตรียมไว้หมดแล้วว