ตั้งครรภ์กี่สัปดาห์

ตั้งครรภ์กี่สัปดาห์ถึงจะได้ยินเสียงหัวใจลูกคะ ตอนนี้ตั้งครรภ์ได้ 8 W แล้ว

24 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ไปหาหมอตอน 8w ค่ะ มีเลือดออกเยอะมาก มีก้อนเลือดออกมาด้วย ตกใจ เลยรีบไปหาหมอ พอหมอซาวให้ก็ได้ยินเสียงหัวใจค่ะ ตอนนี้ 16w แล้ว ซื้อเครื่องฟังเสียงหัวใจมานอนฟัง แล้วสบายใจค่ะ

4y ago

สั่งซื้อที่ไหนคะที่ตรวจหัวใจลูก

8w ค่ะ เห็นตัวเด็กและได้จินเสียงหัวใจ ก่อนกน้านั้นไปตอน 7w ยังไม่เห็นตัวเด็กมีแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ

Post reply image

เราฝาก​คลินิก​ท้อง18w+1แล้วแต่คุณหมอ​ยังไม่เคยให้ฟังเสียงหัวใจของลูกเลยแต่ซาวทุกครั้งที่ไป

VIP Member

ของเราตรวจเจอน้องมาได้ 9 Weeks แล้วคะ ครั้งแรกที่เจอน้องคุณหมอให้ฟังเสียงหัวใจน้องด้วยคะ

บ้านนี้ไปรพ.ตอน10วีคได้ยินแล้วค่ะ คิดว่าน่าจะได้ยินก่อนหน้านั้นแต่เราไปช้าเอง

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-58067)

บ้านนี้เห็นตัวเด็กตั้งแต่ไปฝากได้ยินหัวใจพร้อมเลยค่ะ6w5d

Post reply image
VIP Member

ไปหาหมอรอบ 2 ตอน 8w ซาวดูได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะ

ไปซาวเลยจ้าก็น่าจะได้ยินแล้วแหล่ะตอนนี้

8 วีคไปซาวด์รอบหน้าน่าจะได้ยินแล้วนะคะ