สอบถามเเม่ๆที่มีประสบการณ์หน่อยค่ะ กี่วันคลอดค่ะ ขอบคุณค่ะ

ตอนเช้ามีมูกเลือดออก ตอนบายมีมูกเลือดน้ำตาลออก2-3ครั้ง ไปหาหมอมา ตรวจปากมดลูกเปิด2เซน มีอาการท้องเเข็งทีเเต่ยังไม่มากเเละมีเจ็บท้อง เเต่หมอบอกปากมดลูกยังเปิดไม่เยอะก็เลือกที่จะกลับบ้านมาดูอาการที่บ้าน ท่านอนร.พคงได้นอนหลายวัน เเม่ๆว่ากี่วันถึงจะคลอดค่ะ เเต่เจ็บท้องปวดหน่องมากเเต่ก็ทนได้อยู่ หมอบอกปวดไม่ไหวจิงๆค่อยไปร.พค่ะ

สอบถามเเม่ๆที่มีประสบการณ์หน่อยค่ะ
กี่วันคลอดค่ะ  ขอบคุณค่ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ