78 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่มีเลือดออก ดีแล้วค่ะ ถ้ามีเลือดออกนี่ต้องไปหาหมอนะคะ ผิดปกติค่ะ

ไม่มีคือดีที่สุดแล้วค่ะ​ เลือดล้างหน้าเด็กก็ไม่ได้มีกันทุกคนค่ะ​

ไม่มีเหมือนกันค่ะ แต่คนแรกมีนิดหน่อยเหมือนเลือดล้างหน้าเด็กค่ะ

ไม่มีเลือดออกดีกว่ามีนะคะ ถ้ามีเลือดออกส่วนใหญ่เสี่ยงแท้งนะคะ

VIP Member

ไม่มีนะ ดีแล้วค่ะแม่ ถ้ามีออกไม่ดีแน่นอน อันตรายต่อลูกน้อย

ดีแล้วจ้า มีเลือดคือผิดปกติ ไม่ต้องอยากมีเหมือนคนอื่นก็ได้

ขอบคุณจร้า♥️😘

VIP Member

ไม่มีเลือดถูกต้องแล้วคะปกติ ถ้ามีคือผิดปกติต้องรีบหาหมอคะ

ขอบคุณจร้า😍

ไม่มีเลือดคือ ปกติคะ คนท้องมีเลือดเสี่ยงแท้งคุกคามคะ

ถ้ามีเลือดออกนี้อันตรายนะคะ #คำถามอิหยังเนี้ยะ!!

คือไม่มีเลือดเเม้กระทั่งล้างหน้าเด็กอ่คะเรยงงคะ🤔

Super Mum

ไม่มีเลือดออกนี่คือปกติค่ะ มีเลือดออกเสี่ยงแท้งคุกคาม

คะคิดว่าเด็กจะเป็นอารัยจร้า เพราะเเต่ท้องไม่มีเลือดสักนิดเรย♥️