170 ตอบกลับ

สู้ๆค่ะ แต่กำลังใจที่สำคัญที่สุดของแม่คือตัวน้อยที่อยู่ในท้องนะคะ

เค้าจะ9เดือนอยุ่แล้วค่ะอยุ่กับแฟนไม่มีความสุขก้เลยมาอยุ่กีบพ่อแม่

VIP Member

สู้ๆนะคะ น้องในท้องจะเป็นกำลังใจที่ดีให้ค่ะ ขอให้ผ่านไปได้ไวๆนะคะ

สู้ๆนะคะเป็นกำลังใจให้ แม่ผ่านจุดนั้นมาเหมือนกัน ทั้งติดยาทั้งตบตี

ปัญหาเดียวกันค่ะสู้ไปด้วยกันนะคะ

สู้ๆๆคะ คนที่กล้าลงมือกะเราได้ ก็ไม่มีอะไรให้อาลัยอาวรณ์หรอกคะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดี เข้มแข็งได้ไวๆค่ะ

สู้เพื่อลูกเดี๋ยวนี้แม่เลี้ยงเดี่ยวมีเยอะและทำได้ดีด้วยค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ของเราก็เป็นค่ะ 4 เดือนแล้ว สู้ๆนะคะ

VIP Member

สุ้ๆนะคะอย่างน้อยเราก็มีเจ้าตัวเล็กที่กำลังจะเกิดมานะ

สู้ๆค่ะ ขนาดแม่บ้านนี้อยู่ด้วยกันยังสนแต่ลูกเรย😂😂