30 ตอบกลับ

ตามสรีระร่างกายของแต่ละคน ปรึกษาหมอนะคะ คนทักเยอะก็ไม่ต้องคิดมาก จิตตกเปล่าๆ

น้องแค่กลับหัวรอจร้า เชื่อหมอดีกว่า อย่าไปใส่คนแถวบ้านเลย ลำไยแทน

ของเราตอน 6 เดือนก็แบบนี้แหละแม่ ท้องลดต่ำ น้องกลับหัวแล้วค่ะ

ท้องเรา 6 เดือนเหมือนกัน ท้องต่ำเหมือนกันจ้า

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ หมอบอกว่าน้องยุต่ำค่ะ

น้องกลับหัวไม่ได้แสดงว่าจะคลอดนะคะ

ไม่เกี่ยวกันค่ะอยู่ที่สรีระของเรา,

แล้วแต่สรีระของแม่แต่ละคนด้วยค่ะ

ให้หมออัลตร้าซาวด์ดูดีกว่านะคะ

ท้องลงเหมือนกันคะ แต่ต้องระวัง