85 ตอบกลับ

VIP Member

เราใส่ตั้งแต่ 2 เดือนค่ะ เพราะใส่เสื้อผ้าอื่นมันอึดอัด เป็นคนมีพุงอยู่แล้วเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ซื้อกางเกงคนท้องตอน 6เดือนค่ะ ไม่ชอบใส่ชุดกระโปรง กางเกงคนท้องอยู่ที่ตัวละ 400+

เราก็ใส่เลยนะ สบายตัวดี ใครจะว่าเราไม่สนใจ เพราะเราท้อง คนที่พูดไม่ได้อุ้มท้องแทนเรา

เราใส่พวกเดรสหลวมๆอะค่ะ ไม่ใช่ชุดคลุมท้อง สบายดีไม่อึดอัด ใส่กางเกงมันชอบกดท้องน้อย

บ้านนี้ 3 เดือน ใส่เดรสแฟชั่นค่ะ เพราะรู้สึกอึดอัดที่จะใส่ กก แบบเดิมที่เคยใส่ปกติค่ะ

เห็นพี่ที่ทำงานใส่ตั้งแต่2เดือนค่ะ ส่วนตัวเราตอนนี้ท้อง3เดือนค่ะ ว่าจะเริ่มใส่แล้ว

เราใส่แต่2เดือนค่ะ คือเรารู้สึกอึดอัดอยากใส่รัยที่สบายๆ คัยจะว่างัยก้อช่างเขาค่ะ

เริ่มใส่ตอน3เดือนค่ะ เพราะชุดปกติใส่ไม่ได้แล้วอึดอัดค่ะ ตอนนี้4เดือนกว่าแล้วค่ะ

เริ่มใส่ได้เลยค่ะเด็กยุในท้องจะได้สบายตัวไม่อึดอัดสำหรับคุนแม่ด้วยจร้า

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-96577)

ไส่ตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ เอาที่ไส่แล้วเรากับลูกสบายค่ะ คนอื่นอย่าสนใจค่ะ