85 ตอบกลับ

2เดือนก็เริ่มไม่ใส่กางเกงเเล้วค่ะ อึดอัด ใส่ชุดคลุมท้องไปเถอะค่ะ ปล่อยพุงได้สบายเอาที่เราไม่อึดอัดดีกว่าค่ะ

บ้านนี้พอรุ้ว่าท้องก้เปลี่ยนการเเต่งตัวเลยค่ะตอนยังไม่มีชุดคลุมก้ใส่กางเกงนางยืดที่สบายที่สุดค่ะ

VIP Member

ของเราใส่ตอนท้องเริ่มป่อง ใส่เสื้อผ้าตัวเดิมแล้วท้องเริ่มป่องๆเลยเปลี่ยนมาใส่ชุดคลุมค่ะ ตอน5เดือน

เราใส่ชุดคลุมท้องเวลาออกไปข้างนอกบ้าน ถ้าอยู่บ้านจะใส่เสื้อผ้าของสามีมันสบายดีนะ พอดีสามีตัวใหญ่

ใส่ตั้งแต่เดือนแรกที่รูเลยค่ะ (5W) ปกติก็อวบมาก ใส่ที่สบายตัวเองค่ะ ใครจะพูดก็เรื่องของเขาเถอะค่ะ

VIP Member

ท้อง3เดือนเหมือนกันค่า ใส่ชุดคลุมท้องวันหยุด ส่วนวันทำงานใส่สกินนี่คนท้องของยูนิโคล่ตลอดเลยค่า

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้ท้อง3 กะว่าจะใส่ชุดคลุมท้องแล้ว แต่แอบอายๆ กลัวเค้าจะว่ารีบใส่จัง 😂

ใส่ตอน เกือบ 3 เดือนค่ะเพราะเริ่มอึดอัดสงสารสงสารลูกด้วยค่ะ ตอนแรกก็อายๆ ตอนนี้ชินแล้วค่ะ

ไส่ตอนไหนก็ได้ค่ะ เอาที่แม่สะบายตัวเลยจ้า แบบไม่ต้องรัดท้องเปนผลดีแก่แม่และตัวน้อยด้วย

VIP Member

ใส่ตอน 8วีคค่ะ เพราะกระโปรงชุดฟอร์มเอว 24 ตัดแบบใส่พอดีตัว ไม่ได้เผื่อมีพุง เลยต้องเปลี่ยน