16 ตอบกลับ

รีบไปหาหมอเลยนะคะ ...คุณแม่ วันนี้แม่บ้านนี้ก็ไปตามคุณหมอนัดเพื่อจะไปดูหัวใจของน้อง เจอหัวใจน้องคะ แต่คุณหมอซาวน์เจอเลือดออกบริเวณใกล้กับถุงการตั้งครรภ์ แม่เลยได้ฉีดยากันแท้งมา1เข็มคะ ...

VIP Member

รีบหาหมอค่ะ ตอนแรกออกมาสีดำๆนิดเดียวนึกว่าไม่เปนอะไร ผ่านไปไม่กี่วันเลือดออกมาเปนสีเเดงสดเลยค่ะ คุณหมอในนอนพักยาว ดูแลตัวเองดีๆนะคะ

ไปหาหมอคะเราก็เคยเป็นเเบบนี้ตอนท้องสองเลือดออกนิดเดี๋ยวคิดว่าไม่เป็นไรสุดท้ายก็เเท้งคะไปหาหมอดีที่สุดนะคะ

ไปหาหมอเลยค่ะ เขามีแค่ระดูขาวสีน้ำตาล แล้วรีบไปหา หมอบอกภาวะเสี่ยงแท้งคุกคาม

เลือดออกจะมากหรือน้อยก็อันตรายนะคะ​ เสี่ยงแท้งคุกคาม

หาหมอค่ะ เลือดออกคือไม่ปรกตินะคะ

ไปหาหมอน่ะค่ะทางที่ดี

รีบไปหาหมอน่ะค่ะแม่

ไปหาหมอด่วนน่ะค่ะ

รีบไปพบคุณหมอนะคะ