29 ตอบกลับ

พาไปก็ดีค่ะ ให้นอกอยู่ในอากาศเย็นหน่อยนะคะ ซูโดครีมก็ช่วยได้

ถ้าเอาความสบายใจ ไปหาหมอค่ะ คุณแม่จะได้สบายใจค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะใช้ตัวนี้ทาดีขึ้นค่ะ

ผดร้อนคะ ลูกเราจับอาบน้ำใส่เสื้อผ้าสบายๆก็ยุบ

ลองทาขมิ้นดูนะคะ ถ้าไม่ดีขึ้นก็พาไปหาหมอค่ะ

เป็ยเหมือนกันค่ะ. ประมาณสองอาทิตย์ก็หายค่ั

ขอบคุณค่ะ

เดวหายเองคะ ไม่ต้องทาอะไร บ้านนี้ 24 วัน

ไม่นั้นก็ขอแนะนำแป้งสีจันทร์เลยค่ะ.

บ้านนี้ก็เป็นค่ะทาแป้งศรีจันทร์

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ผดร้อน หายเอง