43 ตอบกลับ

ของเราซาวด์ตอน8wเจอตัวค่ะแต่ยังไม่มีแขนขา หัวใจเต้นปกติ ซาวด์ผ่านช่องคลอดเพราะหน้าท้องหนา

เจอน้องแล้วค่ะ แต่หัวใจน้องไม่เต้น

5วีคเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ค่ะ คุณหมอนัดอีกที9วีคเลย เจอตัวน้องแล้วก็ได้ยินเสียงหัวใจแล้วค่ะ

เดี๋ยวก็เจอน้องค่ะแม่ ระหว่างนี้บำรุงเยอะๆนะคะ🥰

บ้านนี้เจอถุงตั้งครรภ์ตั้งแต่ 3วีคคะ ตอนนี้ 12วีคแล้ว ขอให้ซาวด์ครั้งหน้าเจอน้องนะคะ

ครั้งที่ 1 เจอถุงตั้งครรภ์ ตอน 4 วีค ครั้งที่ 2 เจอตัวและเสียงหัวใจน้องตอน 8 วีค 3 วันค่ะ

ของเราซาวด์ตอน9สัปดาห์4วัน เจอถุงตั้งครรภ์ ยังไม่เจอน้อง รอซาวด์ซ้ำวันที่1 กุมพา

ของเราเจอตอน 12 week ค่ะ วันนี้ฉ่ำๆเลยค่ะ พึ่งกลับจากโรงบาลมะกี้เลย ❤️❤️

เจอถุงตั้งครรภ์ ตอน 4 week ค่ะ ส่วนตัวอ่อนและเสียงหัวใจเจอตอน 9 week ค่ะ 😁

บ้านนี้ซาวด์อายุครรภ์ได้ 7 วีค คุณหมอบอกน้องมีหัวใจแล้วค่ะ

ของเรา 6w 4d ซาวด์ทางช่องคลอด เจอน้องและได้ยินเสียงหัวใจค่ะ

ของเรา9w เจอแต่เล็กจิ๋วมาก ลุงหมอเรยนัดซาวด์อีกรอบ. 20wค่ะ🤣