32 ตอบกลับ

บ้านนี้กลางคืนเตรียมที่รองเยี่ยวเด็กไว้ข้างๆเลยจ้า ชั่วโมงละครั้งสองครั้ง ลุกไม่ไหว

เป็นค่ะ ตอนนี้ 35+3 ตอนกลางคืนอย่าถามเลยคาะว่าได้นอนมั้ย ตาดำเหมือนซ้อมเลี้ยงลูก 😂😂

VIP Member

ตอนท้อง ช่วงกลางคืน ฉี่เป็นสิบรอบเลยค่ะ ลุกเข้าห้องน้ำจนอยากจะไปนอนในห้องน้ำเลย😂

กลางคืนพยายามกินน้ำน้อยแล้วนะค่ะ..ก้อยังฉี่เหมือน..กลับมานอนปวดอีกแล้ว..ทำให้นอนไม่หลับ..แล้วปวดหัวค่ะ..

ยิ่งท้องโตยิ่งหนักกว่านี้แม่บ้านนี้แทบไม่ได้นอนอาศัยนอนตอนกลางวันเอา

VIP Member

บ้านนี้6เดือน เตรียมที่นอนไปนอนในห้องน้ำแล้วค่ะ ปวดขามาก5555

VIP Member

ลุกจนเวียนหัวเลยค่ะบ้านนี้ ยิ่งกลางคืนยิ่งเหนื่อยเดิน 555

ปกติเป็นคนฉี่บ่อยอยุ่แล้ว ยิ่งมาท้องยิ่งบ่อยกว่าเดิม

กลางวันก็เกือบ10แล้วค่ะ..กลางคืนนี้แทบไมได้นอนค่ะ😅😅

เป็นค่ะเเม่ยิ่งใกล้คลอดยิ่งบ่อยกว่าเดิมเลยค่ะ😂

VIP Member

บ้านนี้กลางคืน2-3รอบกลางวันบ่อยมากกกกกกกกกกกก