43 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์2ครั้งก็ยังไม่เห็นหมอนัดซาวด์รอบหน้าถ้าไม่เห็นอีกก็คิดว่าจะไปซาวด์คลินิคแล้วและ🤣

บ้านนี้กว่าจะรู้เพศจริงๆก็9เดือนเลวจ้าไปรพ.รัฐหมอไม่เคยซาวด์ให้เลย ต้องไปอีกที่ถึงจะรู้

TapFluencer

รอลุ้นตอนคลอดทีเดียวเลยค่ะแม่ 🤣 ตื่นเต้นดีนะคะ สู้ๆค่ะแม่ใกล้จะได้เจอน้องแล้ว

ไม่เห็นเหมือนกัน

เจอปัญหาเหมือนกันเลยค่ะ ถ้าไม่งั้นแม่ต้องรอลุ้นตอนครอดไปเลยค่ะ สู้ๆนะคุณแม่🥰

ตอนเราไปซาวคือไม่มีโอกาสได้ลุ้นเลยคะลูกกลาง จู๋ ให้อิแม่เลยยย

เหมือนหนูเลยค่ะเเม่ อ้ามาเป็นกลีบใหญ่มาก

บ้านนี้เป็นเหมือนกันค่ะแต่แม่ไม่ซีรอลุ้นเอาตอนคลอดออกมาครบสมบูรณ์พอ

TapFluencer

ไปคลินิคแถวบ้านก็ได้ค่ะแม่ หรือรอลุ้นทีเดียวตอนคลอดเลย 5555

VIP Member

ไปคลีนิคคะแม่ หมอจะพยายามซาวด์จนเห็นเพศน้องได้ เช้คละเอียดมาก

เหมือนกันค่ะ ซาวด์ทุกเดือน น้องนอนคว่ำอย่างเดียวเลยค่ะ 😅

บ้านนี้ซาวด์มาลุงหมอบอกผู้ชาย98%คลอดมาเป็นผู้หญิงจร้า😄😄

ตอนซาวเห็นไข่ไหมคะ. ของเราก็โดนทักว่าผู้ชายแต่ของเราเห็นเป็นไข่เลยยังลุ้นได้อีกไหมน้อ🤣