29 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นเหมือนกัน แต่ต้องพยาบามควบคุมอารมณ์นะค่ะ เด่วจะเกิดปัญหาครอบครัวตามมา

ทางนี้งอลทุกวันค้ะ ดีน้ะสามีเข้าใจอารมคนท้อง เลยม่ทะเลาะกันแรง😅😅😅😅

บ้านนี้อารมปกติค่ะ แค่เกียจสามีอย่างเดียว เพราะชอบพูดอะไรไม่เข้าหู

เป่นค่ะ ช่วง1-4เดือนแรก เหม็นสามีมาก กินข้าวใกล้ๆไม่ได้เลยอ้วกตลอด

เป็นคะแต่ต้องควบคุมอารมณ์ตัวเองหน่อยนะคะเดี๋ยวสามีจะนอย

เคยเป็นค่ะ ตอนนี้ตั้งท้องได้ 7 เดือนแล้ว หานแล้วค่ะ

เหม็นกลิ่นตัวสามีค่ะ ทั้งๆที่เพิ่งอาบน้ำมาใหม่ๆ555

เป็นค่ะ เกลียดด้วย เหม็นด้วย แต่ตอนนี้หายแล้วจร้า

9วีคเกียจทุกอย่าง สุดท้ายแยกกันอยู่เลยค่ะ😂😂

เป็นค่ะ แต่นี่เหวี่ยงวีนใส่ทุกคนในบ้านเลย5555