51 ตอบกลับ

บ้านนี้ลูกอยู่ด้านซ้ายคร้ แต่อัลตราซาวหมอว่าเป็นชาย

บ้านนี้เที่ยวทั่วท้องเลยคับ555แต่ยังไม่รุ้เพศคับ

คนแรกอยู่ซ้ายผู้หญิงค่ะ คนที่สองอยู่ขวาผู้ชายค่ะ

ของเราลูกชายนะคะ แต่ชอบเตะด้านซ้ายมากกว่าค่ะ

บ้านนี้ผู้หญิงค่ะ ส่วนมากจะอยู่ข้างซ้ายค่ะ😅

ของเราหมอบอกผู้ชายค่ะ ดิ้นฝั่งซ้ายตลอดดเลยย

ไม่จริงค่ะ บ้านนี้ได้ผุ้ชาย ดิ้นซ้ายเก่งมากกก

บ้านนี้อยู่ขวาออกมาผู้หญิงจ้า ได้5 วันแล้ว

ลูกชายอยุ่ขาวเหมือนกันคะ ชอฃเพื่อนก็อยุ่ขวา

แล้วแต่ว่ารกอยุ่ด้านไหนด้วยนะคะ

ไม่จิงค่ะของเราผู้หญิงอยุ่ด้านขวาค่ะ