206 ตอบกลับ

เคยท้องแรก สี่เดือนท้องเรายังไม่ออกเลยคะ พึ่งรู้ว่าท้องด้วย

เรา5เดือนแล้วยังเหมือนคนอวบเฉยๆ กังวลไปลูกจะเครียดป่าวๆนะคะ

VIP Member

ปกติคะ​ โฟกัสที่น้ำหนักลูกนะคะ​ แล้วบางคนท้องก็ยังไม่ออกจ้า

เราก้ท้องเเรกอายุ23. ท้องสี่เดือนเเล้วยังไม่ออกเลยกังวลมาก😅✌

VIP Member

นี่11wคะ ท้องน้องก็ยังไม่ออกคะ ส่วนใหญ่มีเเต่ไขมันหน้าท้อง😅😂

ตอนนี้เรา5เดือนแล้ว ยังปกติอยู่เลย แต่ลูกดิ้นแรงมากจ้า

5เดือนจ้า

น้องในท้องตัวนิดเดียวอยู่จ้า เดี๋ยวท้องแก่ไปท้องจะใหญ่เอง

บ้านนี้3-4เดือนท้องออกจ้า 10สัปดาห์ยังไม่รู้เลยว่าตัวเองท้อง

บ้านนี้ท้องออกช่วง 7-8 เดือนค่ะ ตอนนี้ 34wแล้ว ท้องใหญ่มากคะแม่

ไ 10weekยังไม่ออกค่ะขนาดแม่บ้านนี้ยังมาออกตอนได้7เดือนเองค่ะ