27 ตอบกลับ

ไม่เร็วค่ะ บ้านนี้กำหนด10กันยายังไม่ได้เตรียมอะไรสักอย่างเลย😂😂

เอฟเลยค่ะคูมแม่ค๊า ของเด็กผ่านตาแล้วใจสั่น 😁😁

VIP Member

บ้านนี้ก็ใกล้ครบแล้วทยอยซื้อ แต่เอาออกมาดูก็ขาดหลายๆอย่างยุคะ

ใช่ค่ะ เหมือนจะครบ...แต่ขาดอีกเยอะ 😊😊😊 คาดหวังให้คนอื่นซื้อหลังคลอดไม่ได้จริงๆ

บ้านนี้คลอด15ก.ยจ้าไม่เตรียมอะไรเลย จะไปเตรียมตอน7เดือนจ้า

7เดือนม่ะไหร่ จัดหนักๆเลยค๊า😁😁

บ้านนี้ 26 กันยาค่ะ รู้เพศแล้ว ยังไม่ใด้เตรียมของเลยค่ะ

VIP Member

กันยาเหมือนกันค่ะของครบหมดเเล้วมีเเต่คนชื้อมาให้ค่ะ

อยากมีโมเม้นเขาซื้อให้จังค่ะ 😁😁 ประหยัดงบได้เยอะ

บ้านนี้11กันยาค่ะยังไม่ได้ซื้อของเตรียมไว้เลยค่ะ

นึกในใจไว้ก่อน อิอิ ซื้อเมื่อไรจัดเต็มชุดเยยนะคะ 😁😁

บ้านนี้ 16 กันยา เตรียมของเกือบครบแล้วเหมือนกัน

คาดว่าอีกไม่นานก็ครบนะคะ 😂😂😂😂

กันยาเหมือนกันค่ะ ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย

คิดในใจไว้ก่อนนะคะ 😁 ถึงเวลาก็ซื้อเยย

บ้านนี้20กันยา ค่ะ ยังไม่ได้เตรียมเลย ค่ะ

20 เหมือนกันเลยค่ะ 😍😍😍

บ้านนี้ 25 กันยา ยังไม่ได้เตรียมของเลยค่ะ

ผ่านตาแล้วมือมันลั่นเอฟทุกทีเลยค่ะ 😂 ถ้ามีในใจแล้ว ก็ค่อยจัดการทีเดียวนะคะ 🤑🤑