18 ตอบกลับ

น้ำหนักแม่บ้านนี้ไม่ขึ้น แถมลงด้วยค่ะ😂 พยาบาลถามเลยว่า ทำไมน้ำหนักลง กินอาหารไม่ค่อยได้หรอคะคุณแม่ ป่าวเลยค่ะ กินเยอะมาก แต่ก็ไม่รู้ว่าทำไมน้ำหนักถึงลง😂

😂😂😂

บ้านนี้ 20w ขึ้นมาแค่โลเดียวค่ะ ก่อนหน้านั้นน้ำหนักลงไป 3 โล แต่ลูกอยู่ในเกณฑ์ดี เลยไม่ได้เป็นห่วงอะไรมากค่ะ

ทางนี้24สัปดาน้ำหนักขึ้นมา6-7โลแล้วค่ะแต่ท้องยังเล็กอยุ่เลยตัวก็เท่าเดิมไม่รุ้ไปลงอยุ่ตรงใหน🥹😹

ทางนี้ลงขากับท้องค่ะ อึดมากแม่ 55

20+3 น้ำหนักแรก 55 ขึ้นมา 4โลค่ะ กินเยอะเน้นโปรตีน ผลไม้ ลงลูกส่วนใหญ่ นน ขึ้นน้อยมากค่ะ

ท้องแรกแม่บ้านนี้ก็ นน ขึ้นเร็วกินตามใจตัวเอง สรุปเป็นเบาหวาน รอบนี้เลย ปรับการกินค่ะ 🥰

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-5000914)

21วีค ก่อนท้อง51 ตอนนี้61ค่ะ เดือนหน้าหมอนัดกลืนน้ำตาล55ไม่รู้จะผ่านไหม กินอร่อยมาก

เหมือนกันเป๊ะเลยค่ะแม่ หมอนัดวันที่1ธันวา กลืนน้ำตาลค่ะ

บ้านนี้ตอน3เดือนแรกลงไป5โล จาก84เหลือ79 แต่ตอนนี้24วีค ขึ้นมา84แล้วค่ะ😊😊😊

ระวังเบาหวานคะ ขึ้นเยอะเกินไปเสี่ยง และลงแม่เป็นส่วนมาก

ขอบคุณนะคะ🥰

VIP Member

28 วีค แม่น้ำหนักขึ้น 4 กิโลค่ะ ไปลงที่ลูก ลูกตัวโตละค่ะ 😂😂

มีแต่คนทักว่า ผอมกว่าตอนไม่ท้อง 😂😂

ทางนี้20+1 ก่อนท้อง46 ตอนนี้47เองค่ะ