มีเพศสัมพันธ์ตอน33วีคได้ไหม?

ตอนนี้33วีค3วันแล้วค่ะ แฟนไม่กล้ามีอะไรด้วย แฟนกลัวคลอดก่อนกำหนด 33วีคมีเพศสัมพันธ์ได้มั้ยคะ??

7 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ตอนนี้ก็ 33 วีคค่ะ แฟนอยากมีไรด้วยตลอด ทุกวันเลย เเต่ก็ยอมจนได้ เพราะกลัวเราคลอดก่อนกำหนด ไม่จำเป็นต้องสอดใส่อย่างเดียวนะคะ ช่วยกันเเบบอื่นก็ได้ เรามีครั้งสุดท้าย ตอน 32 วีค

ถ้าเป็นคนที่ไม่เคยแท้ง หรือครรถ์เป็นพิษสามารถมีได้ค่ะ(ขอแบบอ่อนโยนนะคะ😄) แต่ถ้ามีอาการท้องแข็งระหว่างทำกิจกรรมหรือระหว่างวันบ่อยให้งดค่ะ นานๆๆๆๆๆที

ตอนท้องแรกเรามีจนก่อนคลอดวันเดียว 39 +6 ค่ะ ก็ตามเกณฑ์นะคะ แค่ไม่ทำอะไรโลดโผนจนเกินไปคิดว่าน่าจะไม่มีปัญหา (แล้วแต่บุคคลนะคะ แค่เล่าถึงตัวเอง)

ถ้าเลี่ยงได้ เลี่ยงไปดีกว่าค่ะ อดทนเพื่อลูก ถ้าเกิดปัญหาขึ้นมาจะต้องมานั่งเสียใจภายหลัง มันไม่คุ้มกันหรอกค่ะ

จริงแล้วๆควรมีถึงแค่36 วีคนะคะ แต่เราว่าคุณแม่ควรงดไปก่อนเถอะค่ะ ใกล้คลอดแล้วไม่คุ้มกันนะคะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-110269)

มีได้เเต่ทำในถ้าที่ไม่พิสดารคะ